Cyflyrydd Aer Bws Mini
Cyfarwyddyd Cynnyrch

Paramedrau Cynnyrch
| Enw Cynnyrch | Cyflyrydd Aer Bws Mini |
| Brand | JUKOOL |
| Model | FT{0}}BAC-E601 |
| Foltedd Cyfradd | DC 24V |
| Gallu Oeri Safonol | 9-12KW gymwysadwy |
| Foltedd uchel | DC600W |
| Llif Aer Oeri |
4200 m3/h |
| Llif Aer Anweddol | 2800 m3/h |
| Defnydd Cyfanswm Pŵer | llai na 8A (600V) |
| Cyfrwng Gwaith | R407C |
| Cyfrol Chwistrellu | 2.5kgs |
| Cyfradd Rhyddhau Cywasgydd | 36 cc/r |
Manylion Cynnyrch
Mae systemau hvac bws JUKOOL yn defnyddio Bitzer, Bock, cywasgydd brand Valeo Panasonic o ansawdd uchel;
Pibell gopr o Ansawdd Uchel, dyluniad gwrth-dirgryniad;
Anweddydd SPAL yr Eidal a ffan cyddwysydd; Panel rheoli LCD hawdd ei weithredu;
Effeithlonrwydd uchel, cydrannau electronig lefel cerbyd.


Proses Gynhyrchu
Rydym yn llym yn dilyn y broses rheoli ansawdd IATF16949 dechrau o ddylunio i gynhyrchu i arolygu ansawdd ac ati. a hefyd yn rheoli ein cyflenwyr gyda'i ofynion. Y broses gynhyrchu gan gynnwys cydosod uned cerrynt eiledol, cydosod rhannau electronig, prawf, pacio ac yn y blaen.
Mae'r holl broses gynhyrchu rydym yn dilyn ei ofynion i sicrhau bod yr ansawdd yn sefydlog ac mewn amodau da.

Adolygiadau Cleientiaid

Pacio a Llongau
Mae'r holl gyflyrydd aer bws mini yn gawell dur wedi'i bacio'n dda, ategolion y tu mewn i'r blwch carbon ac yna eu gosod y tu mewn i'r cawell dur.
Tagiau poblogaidd: cyflyrydd aer bws mini, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, addasu, cyfanwerthu, rhad, pris isel, ar werth, mewn stoc, a wnaed yn Tsieina
Pâr o
naFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad
















