Cyflyrydd Aer Caban Tryc 12 Folt
Disgrifiad Cynnyrch
Mae cyflyrydd aer caban lori 12V yn ddatrysiad arloesol a dibynadwy ar gyfer oeri y tu mewn i gerbydau masnachol. Fe'i cynlluniwyd i wneud y mwyaf o gysur i yrwyr a theithwyr, yn enwedig yn ystod tywydd poeth a theithiau hir. Mae'r system aerdymheru gryno a chost-effeithiol hon yn addas ar gyfer pob math o lorïau cludo nwyddau a dosbarthu, yn ogystal â bysiau, faniau a cherbydau hamdden (RVs).

Prif baramedrau (Manyleb)
| Enw Cynnyrch | Cyflyrydd Aer Caban Tryc 12 Folt |
| Brand | JUKOOL |
| Model Rhif. | FT-TAC-PI01H |
| Gallu Oeri | 6000-9000btu |
| Gwresogi | MAX 3400Btu |
| Grym | 750W |
| foltedd | 12V |
| Cyfredol | 70A |
| Twll Torri To | dim llai na 600 * 300mm |
Prif Fanteision
Mae ein cyflyrydd aer caban lori 12V yn cynnwys cywasgydd ac anweddydd perfformiad uchel a all gynhyrchu aer oer heb fawr o ddefnydd pŵer. Mae ganddo hefyd banel rheoli hawdd ei ddefnyddio sy'n caniatáu i ddefnyddwyr addasu'r tymheredd a chyflymder y gefnogwr yn unol â'u dewisiadau. Mae'r cyflyrydd aer wedi'i gynllunio i weithio o dan amodau amgylchynol amrywiol, megis lleithder uchel a chrynodiad llwch.

Mae ein cyflyrydd aer caban lori 12V yn cynnwys tair prif gydran: y cywasgydd, yr anweddydd, a'r cyddwysydd. Mae'r cywasgydd yn cywasgu'r nwy oergell ac yn codi ei dymheredd, tra bod yr anweddydd yn amsugno'r gwres o'r tu mewn ac yn oeri'r aer i lawr. Mae'r cyddwysydd yn rhyddhau'r gwres i'r tu allan, gan sicrhau cylchrediad ac oeri priodol.

Dimensiwn Cynnyrch A Manylion Pacio
Mae ein cyflyrydd aer caban lori 12V yn cael ei gynhyrchu yn unol â safonau diogelwch rhyngwladol, megis ISO 9001: 2015 a CE. Mae'n destun profion trylwyr a gweithdrefnau rheoli ansawdd i sicrhau ei fod yn bodloni neu'n rhagori ar ddisgwyliadau'r diwydiant o ran gwydnwch, perfformiad a diogelwch.

Ceisiadau
Mae ein cyflyrydd aer caban tryciau 12V yn ddelfrydol i'w ddefnyddio mewn amrywiol leoliadau, gan gynnwys trycio pellter hir, danfon trefol, a chludiant twristiaeth. Gall roi cysur a rhyddhad i yrwyr a theithwyr, digon i'w cadw'n oer ac wedi'u hadnewyddu yn ystod tywydd poeth a sifftiau gyrru hir.

Cyflyrydd Aer Brand JUKOOL Arall

Proffil Cwmni


Pacio a Chyflenwi

Tagiau poblogaidd: cyflyrydd aer caban lori 12 folt, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, addasu, cyfanwerthu, rhad, pris isel, ar werth, mewn stoc, a wnaed yn Tsieina
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad

















