Ac Ar gyfer Truck Cab
Cyfarwyddyd Cynnyrch
Gyda datblygiad parhaus yr amseroedd, mae safonau byw pobl hefyd yn codi, ac mae cynhyrchion ceir newydd amrywiol wedi dod i'r amlwg ar y farchnad, acyflyrwyr aer parcioyn un ohonyn nhw.
Wrth gwrs, rheswm pwysig arall pam mae parcio cyflyrwyr aer mor boblogaidd yw manteision y cynnyrch ei hun. Mae'r gofod yn y cab lori yn gyfyngedig, ac mae'r gyrrwr yn aml yn gorffwys yn y car.Yn yr haf, mae'r cab bach yn stwffio, yn enwedig ar ôl bod yn agored i'r haul, gall tymheredd y cab gyrraedd 40-50 gradd. Yn yr amgylchedd hwn, mae gyrwyr tryciau yn dueddol o gael trawiad gwres.Fodd bynnag, mae cyflyrwyr aer tryciau traddodiadol yn dibynnu ar bŵer injan i yrru, sydd nid yn unig yn defnyddio tanwydd, yn gwisgo'r injan, a gallant hyd yn oed achosi'r risg o wenwyn carbon monocsid i'r gyrrwr.
Felly, o dan gyfyngiadau amodau amrywiol, bydd gyrwyr tryciau yn dewis parcio cyflyrwyr aer.Ac mae JUKOOL AC for truck cab wedi mynd gyda llawer o yrwyr tryciau trwy hafau caled un ar ôl y llall, ac wedi ennill enw da.

Prif baramedrau (Manyleb)
| Enw Cynnyrch | AC ar gyfer Truck Cab |
| Brand | JUKOOL |
| Model Rhif. | FT-TAC-PI01H |
| Gallu Oeri | 6000-9000btu |
| Gwresogi | MAX 3400Btu |
| Grym | 750W |
| foltedd | 12V |
| Cyfredol | 70A |
| Twll Torri To | dim llai na 600 * 300mm |

Prif Fanteision


Dimensiwn Cynnyrch A Manylion Pacio
Mae'r pecyn setiau llawn o AC ar gyfer cab lori gan gynnwys uned cerrynt eiledol, rwber sêl gwrth-ddŵr, teclyn rheoli o bell, gosod braced, gwifrau a phibellau ac ategolion.

Ceisiadau
Gellir defnyddio'r AC hwn ar gyfer cab lori mewn unrhyw gerbyd a hyd yn oed tŷ bach lle bynnag y gellir cynhyrchu pŵer DC. Gellir ei ddefnyddio ar gyfer peiriannau tryc trwm, fan, carafán, amaethyddiaeth ac adeiladu, cerbyd oddi ar y ffordd, cwch hwylio a chwch, tryc foofd ac ati.

Cyflyrydd Aer Brand JUKOOL Arall

Proffil Cwmni


Pacio a Chyflenwi

Tagiau poblogaidd: ac ar gyfer cab lori, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, addasu, cyfanwerthu, rhad, pris isel, ar werth, mewn stoc, a wnaed yn Tsieina
Pâr o
Tryc 12 Folt AcNesaf
To Truck AcFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad

















