Uned Trucker Ac
Disgrifiad Cynnyrch
Mae uned Trucker AC yn ddatrysiad arloesol ac effeithlon ar gyfer gyrwyr tryciau sydd angen aros yn gyfforddus ar y ffordd. Mae'r uned aerdymheru gryno hon wedi'i chynllunio'n benodol ar gyfer cabiau tryciau, gan ddarparu amgylchedd cŵl a chyfforddus i yrwyr yn ystod teithiau hir.
Nodwedd allweddol arall o uned AC trucker yw ei effeithlonrwydd ynni. Mae'r uned wedi'i chynllunio i ddefnyddio ychydig iawn o bŵer, sy'n helpu i arbed costau tanwydd ar gyfer y lori. Mae hyn yn arbennig o bwysig i yrwyr sy'n treulio llawer o amser ar y ffordd ac sydd angen cadw eu treuliau mor isel â phosibl.

Prif baramedrau (Manyleb)
| Enw Cynnyrch | Uned AC Trucker |
| Brand | JUKOOL |
| Model Rhif. | FT-TAC-PI01H |
| Gallu Oeri | 6000-9000btu |
| Gwresogi | MAX 3400Btu |
| Grym | 750W |
| foltedd | 12V |
| Cyfredol | 70A |
| Twll Torri To | dim llai na 600 * 300mm |
Prif Fanteision


Dimensiwn Cynnyrch A Manylion Pacio
Y pecyn setiau llawn o uned AC trucker gan gynnwys uned AC, rwber sêl gwrth-ddŵr, rheolaeth bell, braced gosod, gwifrau a phibellau ac ategolion.

Ceisiadau
Yn ogystal â'i fanteision ymarferol, mae uned AC trucker hefyd yn fuddsoddiad gwych i yrwyr sy'n gwerthfawrogi eu cysur a'u lles eu hunain. Mae'r uned yn darparu ffynhonnell ddibynadwy o aer oer, a all fod yn hanfodol ar gyfer atal gorludded gwres a phroblemau iechyd eraill a all godi o oriau hir o amlygiad i dymheredd uchel.

Cyflyrydd Aer Brand JUKOOL Arall

Proffil Cwmni


Pacio a Chyflenwi

Tagiau poblogaidd: uned trucker cerrynt eiledol, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, addasu, cyfanwerthu, rhad, pris isel, ar werth, mewn stoc, a wnaed yn Tsieina
Pâr o
Universal Truck AcNesaf
Truck Sleeper AcFe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad

















